Isa ga babban shafi
Syria

An kakkaɓo jirgin yaƙin Rasha

Matuƙin jirgin yaƙi na Rasha guda ɗaya ne aka kashe bayan da aka kaɓo jirgin da yake ciki sa’ilin gumurzu a yankin Idlib na Syria.

Jiragen yakin soji.
Jiragen yakin soji. REUTERS/US Navy/
Talla

Tun farko dai ƴan-twayen Syria sun bayar da sanarwar kabo jirgin.

Rasha ta ce an kabo jirgin ne da wani makami wanda aka harba daga doron ƙasa a wani yanki da ke ƙarƙashin ƴan-tawayen Al Nusra.

Sanarwar da ma’aikatar tsaron ƙasar Rasha din ta bayar ta ce Rasha da Turkiyya na ƙoƙarin ganin sun ƙwato gawar matuƙin jirgin.

LabaranSamun Labaran RFI, Hirarraki, Rubattattuun Labarai, Labarai game da wani, shirye-shirye.

Ku saurari dukannin labaran duniya ta hanyar sauke man hajar RFI

Rarbawa :
Babu shafi

Babu bayanan da ka bukata ko kuma sam babu su.