-
Adadin ƴan Jaridun da ake ɗaurewa a shekara ya tashi-CPJ
-
Ƙasashen Turai sun cimma jituwa kan yaki da ta'addanci
-
Trump ya yi watsi da zargin cin zarafin mata
-
Wani hari ya kashe mutane a jihar Borno
-
"Rashin adalci ne a tilasta wa Buhari kan rahoton 2014"
-
FIFA ta hukunta Najeriya saboda karya doka
-
Kofin firimiya:Conte ya hakikance kan maganarsa
-
"Messi ya kere Roaldo na Real Madrid"
-
Ƴan bindiga sun kai hari gidan Ibrahim Magu
-
Ƙasashen Musulmi sun bukaci wanzuwar ƙasar Falasɗinu
-
Saudiyya da UAE sun ba da tallafin yaƙan ta'addanci a yankin Sahel
-
Karancin mai a Najeriya
-
Ƴan Faransa na son zuba jari a Najeriya
-
Gwamnan Kano Dakta Abdullahi Ganduje kan taron canjin yanayi na birnin Paris